วันที่ 21 เมษายน 2566 นายนิคเรศ ชุมประเวศ รองผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดสตูล พร้อมด้วยนายรุสมาน นิเฮง รองผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดสตูล ร่วมแสดงความยินดีกับ นายซูลกิพลี กาแบ และ นายศุภวิชญ์ ธรรมรัตน์ ในโอกาสเข้ารับตำแหน่ง รองผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดปัตตานี และร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้เกี่ยวกับการบริหารสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดกับผู้บริหารสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดปัตตานี ทั้ง 4 ท่าน