วันที่ 12 พฤษภาคม 2566 เวลา 08.30 น. ดร.บุศรินทร์ นาคอุบล ผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนสตูล เป็นประธานในการประเมินผลการปฏิบัติงานพนักงานราชการครูผู้สอนสังกัดสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดสตูล พร้อมด้วยนายนิคเรศ ชุมประเวศ รองผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดสตูล และนายรุสมาน นิเฮง รองผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดสตูล ร่วมเป็นคณะกรรมการ การประเมินผลการปฏิบัติงานของ พนักงานราชการครูผู้สอน สังกัดสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดสตูล ณ ห้องประชุม สำนักงาน สกสค.สตูล
![](https://opes.go.th/wp-content/uploads/2023/05/345892131_592451389319414_1506618070726816777_n-1024x683.jpg)
![](https://opes.go.th/wp-content/uploads/2023/05/345892026_923131885582854_7160715108260345509_n-1-1024x683.jpg)