วันที่ 4 พฤษภาคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร.บุศรินทร์ นาคอุบล ผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดสตูล มอบหมายให้บุคลากรสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดสตูล เข้าร่วมในกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาเนื่องในโอกาสวันสำคัญของชาติไทย (วันฉัตรมงคล) ประจำเดือนพฤษภาคม 2566 ณ บริเวณสนามกีฬาชัยอนุสรณ์ หมู่ที่ 3 ตำบลแป-ระ อำเภอท่าแพ จังหวัดสตูล
![](https://opes.go.th/wp-content/uploads/2023/05/1-1-768x1024.jpg)