วันที่ 31 มีนาคม 2566 เวลา 14.00 น. ดร.บุศรินทร์ นาคอุบล ผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดสตูลเข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดสตูล (กศจ.สตูล) ครั้งที่ 3/2566 ณ ห้องประชุมโต๊ะหยงกง ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดสตูล เพื่อหารือข้อราชการและมีวาระการประชุมเพื่อให้คณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดสตูล (กศจ.สตูล) พิจารณาและให้ความเห็นชอบต่อไป
![](https://opes.go.th/wp-content/uploads/2023/04/338535519_615539190029721_1811080412724060293_n-1024x683.jpg)
![](https://opes.go.th/wp-content/uploads/2023/04/338536039_747805636929710_4428287088256554026_n-1024x683.jpg)
![](https://opes.go.th/wp-content/uploads/2023/04/338592669_599624752075024_7900658813723043123_n-1024x683.jpg)
![](https://opes.go.th/wp-content/uploads/2023/04/338667017_883659246072831_8303617095848914500_n-1024x683.jpg)
![](https://opes.go.th/wp-content/uploads/2023/04/338729928_750030656611751_6631915335583839561_n-1024x683.jpg)
![](https://opes.go.th/wp-content/uploads/2023/04/338742091_739533194564677_346526487791268521_n-1024x683.jpg)
![](https://opes.go.th/wp-content/uploads/2023/04/338916826_722072556281131_7550172880549014482_n-1024x683.jpg)
![](https://opes.go.th/wp-content/uploads/2023/04/338972757_243810428065690_4854235373854392505_n-1024x683.jpg)
![](https://opes.go.th/wp-content/uploads/2023/04/339072574_1606591689807319_5638623415576484021_n-1024x683.jpg)