วันศุกร์ ที่ 11 กันยายน 2563 นางอัญชลี บินตำมะหงง ผู้จัดการโรงเรียนอนุบาลทักษิณสยาม จังหวัดสตูล นำนักเรียนเข้ารับประทานทุนสนับสนุนการศึกษามูลนิธิคุณพุ่ม เพื่อสงเคราะห์ผู้ที่มีความบกพร่องและความต้องการจำเป็นพิเศษ ณ ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ศาลากลางจังหวัดสตูล โดยมีผู้ว่าราชการจังหวัดสตูลเป็นประธานวางมอบทุน
![](https://opes.go.th/wp-content/uploads/2023/04/taksin1.jpg)
![](https://opes.go.th/wp-content/uploads/2023/04/taksin2.jpg)
![](https://opes.go.th/wp-content/uploads/2023/04/taksin3-826x1024-1.jpg)