วันที่ 13 กรกฎาคม 2566 ดร.บุศรินทร์ นาคอุบล ผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดสตูล นายนิคเรศ ชุมประเวศ รองผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดสตูล และนายรุสมาน นิเฮง รองผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดสตูล พร้อมด้วย คณะกรรมการตรวจนิเทศ และติดตามการให้เงินอุดหนุนโรงเรียนเอกชน ประจำปีการศึกษา 2566 ชุดที่ 1 ชุดที่ 2 และชุดที่ 3 ลงพื้นที่ ตรวจนิเทศ และติดตามการให้เงินอุดหนุนโรงเรียนเอกชน ประจำปีการศึกษา 2566 ณ โรงเรียนมุสลิมสตูลวิทยา ตำบลฉลุง อำเภอเมือง จังหวัดสตูล
![](https://opes.go.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_นิเทศ1-3มสว.13กค.66_๒๓๐๗๑๓_25-1024x768.jpg)