วันที่ 13 กรกฎาคม 2566 เวลา 14.30 น. ดร.บุศรินทร์ นาคอุบล ผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดสตูล และนายรุสมาน นิเฮง รองผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดสตูล พร้อมด้วย คณะกรรมการดำเนินการคัดเลือกนักเรียนเพื่อรับทุนมูลนิธิองค์พระปฐมเจดีย์ ประจำปี 25666 ร่วมคัดเลือกนักเรียนเพื่อรับทุนมูลนิธิองค์พระปฐมเจดีย์ ประจำปี 2566 ณ สำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดสตูล
![](https://opes.go.th/wp-content/uploads/2023/07/2-15-1024x683.jpg)